เมื่อวันที่ 14 กรกฎาคม 2566 งานสื่อสารองค์การ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร จัดกิจกรรมสื่อมวลชนสัมพันธ์ เพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างศิษย์เก่าราชมงคลพระนครที่ทำงานในแวดวงสื่อมวลชน โดยมีดร.ณัฐวรพล รัชสิริวัชรบุล อธิการบดี และผู้บริหาร ให้การต้อนรับ ณ อาคารปฏิบัติการโรงแรมและการท่องเที่ยว คณะศิลปศาสตร์ ศูนย์พณิชยการพระนคร
งานสื่อสารองค์การ จัดกิจกรรมสื่อมวลชนสัมพันธ์
![](https://cci.rmutp.ac.th/2558/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_2023.7.15_๒๓๐๗๑๗_18.jpg)