……….รศ.สุภัทรา โกไศยกานนท์ อธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร เป็นประธานเปิด กิจกรรม workshop สำหรับผู้เข้าประกวดMr. & Miss RMUTP 2016 โดยได้รับเกียรติ คุณกรุณา ฐิตะภวังค์ อาจารย์ผู้ฝึกสอนอบรมการพัฒนาบุคลิกภาพจากสถาบันพัฒนาบุคลิกภาพ เป็นวิทยากรอบรมเชิงปฏิบัติการเรื่องท่วงท่าอิริยาบท ในวันที่ 7 มกราคม 2559 ณ ห้อง 1502 คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
ราชมงคลพระนคร จัดกิจกรรม workshop สำหรับผู้เข้าประกวด Mr. & Miss RMUTP 2016
![](https://cci.rmutp.ac.th/2558/wp-content/uploads/2016/01/DSC_2288.jpg)