วันที่ 28 มีนาคม 2567 งานสื่อสารองค์การ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ร่วมอวยพรและมอบกระเช้าเพื่อแสดงความยินดีกับหนังสือพิมพ์เดลินิวส์ ในโอกาสครบรอบ 60 ปี ทั้งนี้ได้รับเกียรติจากคุณอุทิตา สุวรรณธาดา และคุณบัณฑิต จันทร์เฮง เป็นผู้รับมอบ ณ อาคารเดลินิวส์ ถ.วิภาวดีรังสิต กทม.
ร่วมอวยพรและมอบกระเช้า หนังสือพิมพ์เดลินิวส์
![](https://cci.rmutp.ac.th/2558/wp-content/uploads/2024/04/175953_0.jpg)