วันที่ 9 เมษายน 2567 งานสื่อสารองค์การ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ร่วมอวยพรและมอบกระเช้าเพื่อแสดงความยินดีกับหนังสือพิมพ์ข่าวสด ในโอกาสครบรอบ 33 ปี ณ บริษัท ข่าวสด จำกัด กรุงเทพฯ
ร่วมอวยพรและมอบกระเช้า หนังสือพิมพ์ข่าวสด
![](https://cci.rmutp.ac.th/2558/wp-content/uploads/2024/04/175950_0.jpg)
วันที่ 9 เมษายน 2567 งานสื่อสารองค์การ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร ร่วมอวยพรและมอบกระเช้าเพื่อแสดงความยินดีกับหนังสือพิมพ์ข่าวสด ในโอกาสครบรอบ 33 ปี ณ บริษัท ข่าวสด จำกัด กรุงเทพฯ